•·.·´¯`·.·• ( Crazy Night - Fan Angel Ran ) •·.·´¯`·.·•
Chào mừng bạn đến với Crazy Night - Fan Angel Ran
Hãy cùng thỏa mình đến với chúng tôi và nổi loạn theo phong cách của bạn =))


Một thế giới không có bất cứ khoảng cách dành cho fan's Ran . Tham gia để góp vui cho Crazy Night
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

|

Hi mn nha!-

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Fri Oct 19, 2012 10:41 am
Ai-chan angel

Members
Ai-chan angel
Members

Xem lý lịch thành viên
Tổng số bài gửi : 73
Xu : 130
Điểm : 4
Chòm sao : Taurus
Giới tính : Nữ Birthday : 12/05/2000
Đến từ : SMF
Tâm trạng : hate AFH
like ARML
Love ARC

Thông tin thành viên
Tổng số bài gửi : 73
Xu : 130
Điểm : 4
Chòm sao : Taurus
Giới tính : Nữ
Birthday : 12/05/2000
Đến từ : SMF
Tâm trạng : hate AFH
like ARML
Love ARC
Hiện giờ đang:

Bài gửiTiêu đề: Hi mn nha!-



Hi mn . Em xin giới thiệu:
tên: Ai-chan angel
tên thật: Minh Hằng
Tuổi 12
Nicknames: Hằng tinh , Hằng hoang dã, Hằng the wild, Thuỷ quái,, MInh Nguyệt Dạ
Sở thích: nghe nhạc, xem phim, vẽ Fanart
Tính cách: lạnh lùng, nhưng khi quen thì sẽ cởi mở
Cảm ơn mọi ng đã chào đón! Ôm

Chử kí của Ai-chan angel


Ai-chan - my love, my life.

i love Ai-chan , and i don't denide it.
I like Ran because she is kind and strong.
I love Ai-chan because she is strong and her sacrifices for her friends.

i like Shinran because i love Shinichi and i like Ran.
I like Sinran because i admire their sacrifices

i love Conan-Haibara because i love Conan and i love Haibara.
i love Conan-Haibara because i admire their trust, faith and frendship.

B-set: Zxu-chan and Hằng tinh
BF 4 ever!!!!


Tài sản
CLick Vào Xem Tài Sản Của Ai-chan angel





Fri Oct 19, 2012 1:42 pm
shin_ran_726

Moderators
shin_ran_726
Moderators

Xem lý lịch thành viên
Tổng số bài gửi : 1134
Xu : 1970
Điểm : 46
Chòm sao : Cancer
Giới tính : Nữ Birthday : 10/07/2000
Đến từ : Thế giới Trinh Thám

Thông tin thành viên
Tổng số bài gửi : 1134
Xu : 1970
Điểm : 46
Chòm sao : Cancer
Giới tính : Nữ
Birthday : 10/07/2000
Đến từ : Thế giới Trinh Thám
Hiện giờ đang:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hi mn nha!-



22222222 , chào đón bạn lần nữa ^^
Cổ vũ

Chử kí của shin_ran_726


Và … cô mỉm cười …
Nụ cười ấy … đẹp hơn những bông hoa …
Mái tóc ấy … mượt mà và dịu dàng hơn những làn gió …
Mùi hương ấy … thoang thoảng nhưng hấp dẫn hơn những loại cỏ cây …
Tất cả … tạo nên một cô bé … Mori Ran …
Một cô bé có đôi mắt màu hoa violet …
Một đôi mắt thể hiện sự hi vọng … sự tin tưởng … sự kiên định …
Một đôi mắt trong sáng … hồn nhiên …
Một đôi mắt của thiên thần …


Tài sản
CLick Vào Xem Tài Sản Của shin_ran_726







Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang